Club The Friends Wellcome You!!!!!!!!!!!!!!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan  Empty
Bài gửiTiêu đề: Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan     Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan  I_icon_minitimeMon Nov 29, 2010 9:24 am

Tình hình bây giờ mình có 1 laptop và 1 máy bàn muốn share dữ liệu qua lại với nhau thì phải làm những gì vậy mấy bác?(tại có vài gb film muốn share với bạn nhưng chép qua USB thì lâu quá,ko có ổ cứng di động)

Có phải là lấy cọng dây Lan, 1 đầu cắm laptop,1 đầu cắm desktop, rồi sau đó phải làm gì nữa,mong các bạn chỉ chi tiết giùm mình, hơi gà vụ này Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan  56
Thanks all
Niss
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
Niss

Điểm : 89
Danh Tiếng : 2

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan     Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan  I_icon_minitimeMon Nov 29, 2010 9:34 am

Chỉnh IP cho nó cùng mạng . Sau đó share thư mục cần share , rồi qua máy kia vào run gỏ IP PC Share sau đó copy thôi .
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan     Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan  I_icon_minitimeMon Nov 29, 2010 11:05 am

ditimniemvui đã viết:
Chỉnh IP cho nó cùng mạng . Sau đó share thư mục cần share , rồi qua máy kia vào run gỏ IP PC Share sau đó copy thôi .

that ko de bua nao lam thu
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan     Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan  I_icon_minitime

Cho mình hỏi các share dữ liệu mạng Lan
Trang 1 trong tổng số 1 trang