Club The Friends Wellcome You!!!!!!!!!!!!!!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Anh sẽ quên em nhé !

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
4everalone92
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
4everalone92

Điểm : 99
Danh Tiếng : 6

Anh sẽ quên em nhé ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh sẽ quên em nhé !   Anh sẽ quên em nhé ! I_icon_minitimeSat Nov 27, 2010 9:28 pm

Không yêu anh sao em còn cho anh cơ hội, còn để anh níu kéo tình cảm của em, còn chấp nhận ở bên cạnh anh?
Từ nay anh sẽ yêu em ít đi nhé, mỗi ngày anh sẽ nhớ em ít hơn, sẽ không quan tâm em nhiều như trước nữa. Như vậy tình yêu anh dành cho em cũng sẽ nhạt dần phải không em, và khi em xa anh thì anh sẽ không đau buồn nhiều phải không?

Anh đã nghĩ chắc phải rất lâu nữa anh mới có thể có tình cảm với một ai đó khi người trước xa anh, nhưng em đến với tim anh thật nhẹ nhàng, anh đã yêu em tự lúc nào không biết. Em đã một lần nữa đánh cắp trái tim anh, một lần nữa khiến anh lại biết nhớ nhung một người mỗi đêm... Anh biết yêu.... Anh đã yêu em....

Người ta nói tìm được người mình yêu đã khó nhưng giữ được người mình yêu còn khó hơn rất nhiều. Anh đã cố để em yêu anh, yêu anh thật sự, anh đã từng tin mình có thể làm được điều đó, nhưng sao ở giây phút này anh lại mất hết niềm tin vậy chứ. Anh cảm giác mình có cố gắng bao nhiêu nữa thì kết quả cuối cùng em cũng xa anh thôi...
...............................
Hôm nay mưa rơi.......Gió thổi nhẹ nhàng mưa bắt đầu nặng hạt, vậy là cơn mưa lại đến. Không ngờ nó lại đến nhanh như vậy. Sự thật đôi khi anh rất mệt mỏi, bởi từ lúc bắt đầu thì anh đã biết hy vọng rất mong manh nhưng anh vẫn cố, vẫn cố.
Chuyện gì đến rồi cũng phải đến, anh tôn trọng quyết định của em, anh hiểu rằng tình yêu không thể đến từ một hướng và em hãy đi theo con đường mà em đã chọn. Có thể sao này chúng ta sẽ không còn gặp nhau nữa nhưng anh xin em, hãy cho anh chờ và đợi dù biết em sẽ không còn quay lại, dù anh biết anh sẽ chờ và đợi trong tuyệt vọng. A cũng đã làm mọi thứ có thế khi k còn quen e ... nhưng sao a vẫn mất e .
Khoảng thời gian bên em tuy ngắn ngủi nhưng anh thầy rầt hạnh phúc, đến bây giời anh vẫn ko tìm dc câu trả lời tại sao anh yêu em, anh chỉ biết là anh yêu em mà thôi, ko hiểu tại sao yêu một người lại phải cần có một lý do nhỉ ???
Tình yêu như một sợi dây mà cả hai cùng kéo nếu một ai đó buôn ra thì người còn lại bị đau, vậy người buôntay ko đau sao.
Tình yêu ko bao giời thay đổi mà chỉ có người yêu là thay đổi thôi.
Anh sẻ quên em nhé ... có lẽ đây là lần cuối cùng a mơ thấy e .. a không muốn khóc trong tuyệt vọng đâu e à...mặc dù a còn rất yêu e.... a yêu e thật sự bằng con tim của mình .
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ quên em nhé !   Anh sẽ quên em nhé ! I_icon_minitimeSun Nov 28, 2010 7:01 am

chua doc het ma cung up cho moi nguoi thay :))
Mr_kool.ls
•Lãnh Đạo The Friends•
•Lãnh Đạo The Friends•
Mr_kool.ls

Điểm : 83
Danh Tiếng : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ quên em nhé !   Anh sẽ quên em nhé ! I_icon_minitimeSun Nov 28, 2010 7:43 am

Nếu tất cả đều là bọc bạch của em thì nó thật đáng dc trân trọng, với những lời lẻ có thể nói là từ đáy lòng nhỉ, bạn gái trong topic trên thật hạnh phúc, hy vọng là nó hiểu và cũng đang đọc bài này, em nhỉ =x
4everalone92
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
4everalone92

Điểm : 99
Danh Tiếng : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ quên em nhé !   Anh sẽ quên em nhé ! I_icon_minitimeSun Nov 28, 2010 8:39 am

người cũ anh ơi =))... mấy bài này e viết lâu ùi :))
Đưa lên đây làm vài phát í mà ... còn nhiều lắm
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh sẽ quên em nhé !   Anh sẽ quên em nhé ! I_icon_minitime

Anh sẽ quên em nhé !
Trang 1 trong tổng số 1 trang