Club The Friends Wellcome You!!!!!!!!!!!!!!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Niss
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
Niss

Điểm : 89
Danh Tiếng : 2

Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game Empty
Bài gửiTiêu đề: Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game   Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game I_icon_minitimeSat Nov 27, 2010 8:18 pm

Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game 12908760771260279546_574_0
Chơi game để giết thời gian........

Cuộc sống không bạn bè bắt đầu khi tôi bỏ tu tập nhậu nhẹt cùng đám bạn và cũng đã trôi qua 2 năm. Tôi bắt đầu tìm đến game để giải trí , thời gian tôi onl là rất nhiều. Vì thế cũng có lúc tôi cũng chán , và cảm thấy cô đơn , những lúc muốn cùng bạn bè thân trên game off , thì bọn nó toàn ở xa muốn off cùng bọn nó uống cafe cũng khó. Cái sự cô đơn từng ngày làm tôi chán nản . Cứ đêm về là cái sự cô đơn của tôi càng cao , tôi bắt đầu có những triệu chứng khó ngủ về đêm. Có những lúc tôi nằm suy nghĩ về cuộc sống của mình , và thấy nó nhạt nhẽo thế nào . Và rồi mõi sáng tôi thức dậy cái viễn cảnh của ngày hôm qua nó lại diễn ra. Và cứ thế tôi lại lấy game để chơi cho quên đi cái sự cô đơn của mình....Lối thoát nào cho tôi ???
Mr_kool.ls
•Lãnh Đạo The Friends•
•Lãnh Đạo The Friends•
Mr_kool.ls

Điểm : 83
Danh Tiếng : 3

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game   Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game I_icon_minitimeSat Nov 27, 2010 8:34 pm

Bay gio da la anh em voi nhau, ko lo co don nua dau hehe, co gi bun cu tam su nhe ! :)
4everalone92
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
4everalone92

Điểm : 99
Danh Tiếng : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game   Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game I_icon_minitimeSat Nov 27, 2010 9:53 pm

kiếm người yêu đi bồ ... là hết cô đơn ...
zeebaby
Thành Viên Ký Danh
Thành Viên Ký Danh
zeebaby

Điểm : 19
Danh Tiếng : 0

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game   Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game I_icon_minitimeMon Nov 29, 2010 9:01 pm

Tôi chơi game không phải vì giềng mà để bỏ tiền ra kinh doanh Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game 801529
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game   Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game I_icon_minitime

Tôi chơi game ko phải vì tôi ghiền game
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi có đoàn kiểm tra, học sinh phải ra công viên ngồi
» Thật ngây thơ khi nói Catherine là game khiêu dâm