Club The Friends Wellcome You!!!!!!!!!!!!!!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

ANH YÊU EM

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
zackpanda
Thành Viên Ký Danh
Thành Viên Ký Danh
zackpanda

Điểm : 41
Danh Tiếng : 3

ANH YÊU EM Empty
Bài gửiTiêu đề: ANH YÊU EM   ANH YÊU EM I_icon_minitimeFri Dec 10, 2010 12:46 pm

Đây là câu nói mà hai người họ nói nhiều nhất trong đời, cũng là câu nói mà cả cuộc đời họ chẳng thể nói xong : "Anh Yêu Em" Câu nói hàm chứa vô vàn điều, giải thích thế nào cũng không thể hiểu hêt, đây là câu nói người đời thích nghe nhất.

20 tuổi : anh nói "Anh yêu em". Má cô đỏ, dùng tay che mặt, nhẹ nhàng mắng một câu " Anh thật xấu". Rồi dùng dằng như muốn bỏ đi.

25 tuổi : anh nói " Anh yêu em". Cô e thẹn ngả vào lòng anh, đưa tay đấm nhẹ vào ngực anh nói "Anh thật tốt". Năm đó hai người họ kết hôn.

30 tuổi : anh nói "Anh yêu em". Cô cười hỷ hả nói " Thế thì thực hiện bằng hành động đi, giúp em trông con"

40 tuổi : anh nói "Anh yêu em". Cô nhìn anh một cách kỳ quái nói "Nhanh nói đi, đem tiền cho cô nào rồi phải không ?"

50 tuổi : anh nói "Anh yêu em". Cô chầm chậm hồi tưởng lại đêm tân hôn 25 năm về trước, lúc đó vì anh mà cô đã hát bài " Lời của gió".

70 tuổi : Một buổi chiều, ông và bà nằm trên chiếc trường kỷ. Ông nói " Tôi yêu bà". Bà nhìn ông nồng nàn, khuôn mặt tràn đầy sự mãn nguyện, bàn tay gầy guộc của hai người thuỷ chung vẫn nắm chặt không buông..................Anh Yêu Em !!!

ANH YÊU EM News_2311hoa20bo20cong20anhANH YÊU EM Wind_demoANH YÊU EM 12475935505466051

'' Anh có nghe thấy em nói gì không ? Em có nghe thấy gió nói gì không ?
Anh mang thương nhớ gửi vào trong gió
Đôi phút bên anh, được nghe anh nói với em....
4everalone92
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
4everalone92

Điểm : 99
Danh Tiếng : 6

ANH YÊU EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM   ANH YÊU EM I_icon_minitimeFri Dec 10, 2010 7:29 pm

hay quá
TuanIT
Administrators
Administrators
TuanIT

Điểm : 86
Danh Tiếng : 3

ANH YÊU EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM   ANH YÊU EM I_icon_minitimeSat Dec 11, 2010 5:03 am

Goodddddddddddddddd
ANH YÊU EM 410997 ANH YÊU EM 410997 ANH YÊU EM 410997
https://thefriends.forumvi.com
s2.nhok_zunie
Vô Danh Tiểu Tốt

Điểm : 2
Danh Tiếng : 0

ANH YÊU EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM   ANH YÊU EM I_icon_minitimeSat Dec 11, 2010 4:34 pm

hay wa' anh oi ak`.......

nhy`n topic nay` them` xa~ wa' me` hum~ ai chiu. lum` ox~ em het' huhu ANH YÊU EM 283247
NickyDoan
Lính mới
Lính mới
NickyDoan

Điểm : 62
Danh Tiếng : 5

ANH YÊU EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM   ANH YÊU EM I_icon_minitimeSat Dec 11, 2010 9:06 pm

haiz....có a Nicky lụm em gái đc ko ANH YÊU EM 555569
Sponsored content

ANH YÊU EM Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ANH YÊU EM   ANH YÊU EM I_icon_minitime

ANH YÊU EM
Trang 1 trong tổng số 1 trang