Club The Friends Wellcome You!!!!!!!!!!!!!!!!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Thứ 5 của bạn 2/12

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
4everalone92
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
4everalone92

Điểm : 99
Danh Tiếng : 6

Thứ 5 của bạn 2/12 Empty
Bài gửiTiêu đề: Thứ 5 của bạn 2/12   Thứ 5 của bạn 2/12 I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 8:46 am

Dương Cưu (21/3 – 20/4)
Tâm trạng của bạn khá tốt đầu ngày thứ năm này. Tuy nhiên, càng về cuối ngày bạn càng không giữ được phong độ chỉ vì những công việc rất nhỏ nhặt không tên. Đừng phí thời gian vì những việc như thế nữa. Thư giãn đi thôi.

Kim Ngưu (21/4 – 21/5)
Bạn chẳng cần nỗ lực nhiều nhưng thành công vẫn đến. Như vậy không có nghĩa là Kim Ngưu không làm việc vất vả đâu nhé. Trong ngày, bạn thật khó để xác minh xem ai là bạn, ai chỉ là bè trong số rất đông người xung quanh. Đừng vội vàng nhé, đợi bình tĩnh rồi hãy đưa ra những phán xét, lúc đó sẽ ổn hơn.

Song Tử (22/5 – 21/6)
Hôm nay có thể có một số rắc rối đến với Song Tử. Lý do là bạn chưa hiểu nguyên nhân của khó khăn ấy. Hãy dành thời gian và bình tĩnh nhé, bạn sẽ có thể giải quyết ổn thỏa mà tâm trạng rất thoải mái.

Cự Giải (22/6 – 22/7)
Một số người thân sẽ tìm đến Cự Giải để xin lời khuyên. Bạn chỉ nên hướng dẫn cho họ cách giải quyết tình huống thôi, như vậy sẽ hay hơn là trực tiếp tham gia. Buổi tối thì bạn nên dành riêng thời gian cho mình, tái sản xuất lại sức lao động vì bạn làm việc mệt cả ngày rồi.

Sư Tử (23/7 – 22/8)
Bạn muốn tất cả mọi người biết bạn đang nghĩ gì. Bạn chẳng ngại ngần thể hiện cảm xúc. Lý do là Sư Tử tự tin hơn và bạn thấy cần phải làm như thế. Buổi chiều, bạn khá bận rộn chuẩn bị cho những công việc cuối tuần.

Xử Nữ (23/8 – 22/9)
Bạn khá bối rối trong vai trò người hòa giải để giữ cho không khí gia đình yên bình. Sự đánh giá và nhìn nhận khách quan sẽ phần nào giúp Xử Nữ giải quyết được tình huống này ổn thỏa hơn.

Thiên Bình (23/9 – 23/10)
Bạn sẽ nhận thêm nhiệm vụ mới. Mặc dù có bận rộn thêm nhưng Thiên Bình không cảm thấy áp lực nhiều. Hôm nay tài chính khá rủng rỉnh, bạn sẽ có kế hoạch mua sắm khá hoành tráng cho bản thân mình và người thân phương xa.

Bò Cạp (24/10 – 22/11)
Bạn cứ tự do mà nói lên những điều bản thân mình suy nghĩ. Có thể người thân của Bò Cạp không thoải mái lắm nhưng đó là điều bạn cần làm. Thời gian sẽ cho mọi người thấy rõ hơn, bạn là người như thế nào.

Nhân Mã (23/11 – 21/12)
Đừng phí thời gian để tranh cãi với những người không hiểu mình. Điều đó không những không có ích cho tâm trạng đang căng như dây đàn của Nhân Mã mà còn làm bạn bực bội hơn. Hãy nghĩ nhiều đến người mình yêu hơn nhé, bạn sẽ cảm thấy hạnh phúc hơn đấy.

Ma Kết (22/12 – 20/1)
Bạn nên thư giãn thật nhiều vào thứ năm này. Tạm gạt công việc sang một bên để đầu óc được thoải mái. Tuy nhiên, điều đó chỉ có thể thực hiện vào buổi sáng thôi. Buổi chiều lại có một núi công việc đang chờ đón bạn đấy.

Bảo Bình (21/1 – 19/2)
Bạn nên giải quyết tình huống đang gặp phải trong tâm trạng bình tĩnh hơn. Như vậy sẽ không phải là sự trút giận mà là giải quyết hợp tình hợp lý. Trong ngày, bạn sẽ thấy hơi thất vọng về bạn bè, đồng nghiệp của mình vì dường như họ không hiểu và theo kịp những điều bạn mong muốn.

Song Ngư (20/2 - 20/3)
Bạn có những ấm ức trong lòng nhưng còn ngại bày tỏ. Thẳng thắn đi Song Ngư nhé, nếu bạn không muốn tâm trạng đó kéo dài. Trong ngày kế hoạch của bạn chưa được hoàn tất như mong muốn, nhưng như vậy không có nghĩa là bạn không còn cơ hội.
TuanIT
Administrators
Administrators
TuanIT

Điểm : 86
Danh Tiếng : 3

Thứ 5 của bạn 2/12 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ 5 của bạn 2/12   Thứ 5 của bạn 2/12 I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 9:37 am

Xé team Thứ 5 của bạn 2/12 588865
https://thefriends.forumvi.com
4everalone92
Sơ Nhập Giang Hồ
Sơ Nhập Giang Hồ
4everalone92

Điểm : 99
Danh Tiếng : 6

Thứ 5 của bạn 2/12 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ 5 của bạn 2/12   Thứ 5 của bạn 2/12 I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 11:23 am

em se~ moi ngay cap nhat nhung~ thong tin vay nhu vay ...
1 chut gi do' tu tin cho cuoc cong moi~ ngay cua moi nguoi` Thứ 5 của bạn 2/12 608273
o0osupio0o
Lính mới
Lính mới
o0osupio0o

Điểm : 37
Danh Tiếng : 4

Thứ 5 của bạn 2/12 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ 5 của bạn 2/12   Thứ 5 của bạn 2/12 I_icon_minitimeThu Dec 02, 2010 12:53 pm

héhé...của e là kim ngưu....thoả mãn Thứ 5 của bạn 2/12 588865
Sponsored content

Thứ 5 của bạn 2/12 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Thứ 5 của bạn 2/12   Thứ 5 của bạn 2/12 I_icon_minitime

Thứ 5 của bạn 2/12
Trang 1 trong tổng số 1 trang